| กำลังมอเตอร์ | 3.0 kW |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อร่อง | 50-250 มม. หรือกำหนดเอง |
| เจาะลึก | 0-10 มม. |
| สกรูและถัง | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
| ใบมีดเจาะ | เอสเคดีไอ |
| ระยะการเซาะร่อง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80/156 |
| เจาะลึก | 0-10 มม. |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| อินเวอร์เตอร์ | เอบีบี |
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| แอปพลิเคชัน | ท่อน้ำ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |