| ชื่อผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การออกแบบสกรู | สกรูเดี่ยว |
| พลัง | 30KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/415V |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 220V |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 16-110 มม |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อ PP |
| เครื่องหมายบรรทัด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจปกติ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ทำงาน 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L / C, T / T, |
| สามารถในการผลิต | 15 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ZHANGJIAGANG |
| กว้างของท่อ | 20-400 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| Extruder power (kw) | 160KW |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 16-1000MM |
| COLOUR | BLACK, ORANGE |
| APPLICATION | GAS CONDUIT |
| MARK LINE | YES |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| ลากออก | การดึงเข็มขัดออกสองเส้น |
| เครื่องตัด | เครื่องตัดเลื่อย |
| ความเร็วในการอัดรีด | 0.8-1ม./นาที |
| ความจุ | 300กก./ชม |
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
|---|---|
| ลากออก | การดึงเข็มขัดออกสองเส้น |
| เครื่องตัด | เครื่องตัดเลื่อย |
| ความเร็วในการอัดรีด | 0.8-1ม./นาที |
| ความจุ | 300กก./ชม |
| Extruder power (kw) | 160KW |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 16-1000MM |
| COLOUR | BLACK, ORANGE |
| APPLICATION | GAS CONDUIT |
| มาร์ค ไลน์ | ใช่ |