| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรบริการในต่างประเทศ |
| แอปพลิเคชัน | ท่อ |
| การออกแบบสกรู | สกรูเดี่ยว |
| สี | สีเทาหรือ Customzied |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ใบสมัคร | ท่อ PPR สำหรับน้ำร้อนและเย็น |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกที่ประมวลผล | PPR |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | PPR |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรบริการในต่างประเทศ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู | โสดสกรู |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อ PPRC |
| เพาเวอร์ (W) | 104-150KW |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63 มม.; 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63 มม.; 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู | สกรูสองชั้น |
| สี | ดำ, ส้ม |
| แอปพลิเคชัน | ท่อพีพีอาร์ซี |
| อินเวอร์เตอร์ | ยี่ห้อเอบีบี |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู | สกรูเดี่ยว |
| สี | สีดำ, สีส้ม |
| แอปพลิเคชัน | ท่อพีพีอาร์ซี |
| แอปพลิเคชัน | ท่อจ่ายน้ำเย็นและน้ำร้อน |