| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20-25มม |
|---|---|
| เครื่องอัดรีด | 65/132 |
| ลากออก | CATERPILLAR HAUL-OFF สองตัว |
| แอปพลิเคชัน | ท่อร้อยสายไฟฟ้า |
| วิธีการบรรจุ | กล่องไม้และแพ็คเกจฟิล์ม |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | SINGLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20-25มม |
|---|---|
| เครื่องอัดรีด | 65/132 |
| ลากออก | CATERPILLAR HAUL-OFF สองตัว |
| แอปพลิเคชัน | ท่อร้อยสายไฟฟ้า |
| วิธีการบรรจุ | กล่องไม้และแพ็คเกจฟิล์ม |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| PIPE DIAMETER | 25-63 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | SINGLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการ |
|---|---|
| หมายเลขสกรู | หนึ่ง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แอปพลิเคชัน | ท่อลูกฟูก |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แปรรูปพลาสติก | PPR |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรบริการในต่างประเทศ |