| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย 51/105 |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 20*20 |
| พลังงานของมอเตอร์ | ซีเมนส์ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180มม |
| พลังงานของมอเตอร์ | 22กิโลวัตต์ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180มม |
| พลังงานของมอเตอร์ | 22กิโลวัตต์ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูกรวยคู่ |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180 มม. |
| กำลังมอเตอร์ | 22kW |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| การขนถ่าย | สองแทร็กอิสระ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว 55/28 |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 50 มม. |
| พลังงานของมอเตอร์ | 30Kw |
| วัสดุแท้ | พาวเวอร์พีซี และสารเสริมและ MASTERBATCH |
| ลากออก | การถอดรถ 2 เข็มขัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | กำหนดเอง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูกรวยคู่ |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180 มม. |
| กำลังมอเตอร์ | 22kW |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| การขนถ่าย | สองแทร็กอิสระ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูกรวยคู่ |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180 มม. |
| กำลังมอเตอร์ | 22kW |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| การขนถ่าย | สองแทร็กอิสระ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 80/156 เครื่องบดสกรูสองขั้วทรงโคลน |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180มม |
| พลังงานของมอเตอร์ | 22กิโลวัตต์ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูกรวยคู่ |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180 มม. |
| กำลังมอเตอร์ | 22kW |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| การขนถ่าย | สองแทร็กอิสระ |