| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500กก./ชม |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| กำลังทั้งหมด | 110กิโลวัตต์ |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16~800มม |
|---|---|
| ยี่ห้อคอนแทค | ซีเมนส์ |
| ความจุ | 120~800กก./ชม |
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
| ติดตั้งพลังงาน | 37~600กิโลวัตต์ |
| มอเตอร์ยี่ห้อ | ซีเมนส์ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุฟิล์มและกล่องไม้ |
| วัสดุ | วัสดุ LDPE |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| วิศวกรบริการ | ใช่ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูกรวยคู่ |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180 มม. |
| กำลังมอเตอร์ | 22KW |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| การขนถ่าย | สองแทร็กอิสระ |