| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | สกรูคู่ |
|---|---|
| พลังงาน(W) | 70kw |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| วัตถุดิบ | พีวีซี |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| ชื่อ | สายการอัดรีดโปรไฟล์ PVC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| ชื่อ | สายการอัดรีดโปรไฟล์ PVC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ทรงกรวย |
| ส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ประวัติโดยย่อ |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ประวัติโดยย่อ |
| ชื่อ | สายการอัดรีดท่อพีวีซี |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มห่อ |
| พลาสติก | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | การทำท่อ |
| วัตถุดิบ | ผงพีวีซี |
| ชื่อ | สายการอัดรีดท่อพีวีซี |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มห่อ |
| พลาสติก | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | การทำท่อ |
| วัตถุดิบ | ผงพีวีซี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายการอัดรีดท่อพีวีซี |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มห่อ |
| สภาพ | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | การทำท่อ |
| วัตถุดิบ | พีวีซี |