เส้นทางผลิตหลอด hdpe ที่มีประสิทธิภาพ
รายละเอียดสินค้า
| แรงดันไฟฟ้า: | ปรับแต่ง | แบรนด์คอมเพรสเซอร์: | โคเปแลนด์ หรือ พานาโซนิค |
|---|---|---|---|
| เครื่องระเหย: | อุปกรณ์ระบายอากาศกระเป๋าและหลอด | แบบอย่าง: | 50 แรงม้า |
| ช่องทางการไหลของน้ํา: | ท่อทองแดง | สารทำความเย็น: | R407C/R22 |
| พัดลม: | พัดลมคุณภาพเยี่ยม | วัสดุถังน้ํา: | SUS304 |
| ความสามารถในการทำความเย็น: | 2กิโลวัตต์-2500กิโลวัตต์ | การรับประกัน: | 18 เดือน |
| วิธีการบรรจุ: | เคสไม้ส่งออกมาตรฐาน | ||
| เน้น |
เส้นทางผลิตหลอด hdpe ที่มีประสิทธิภาพ,สายการผลิตท่อพอลีเอธีเลนที่มีประสิทธิภาพ,สายการผลิตท่อ hdpe ที่มีประสิทธิภาพ |
||
รายละเอียดสินค้า
- เครื่องพัดลมแบบแอร์เมติกชั้นนําของโลกจาก Copeland หรือ Panasonic สําหรับความรบกวนเสียงต่ํา, ความสั่นสะเทือนอย่างน้อย, ประสิทธิภาพสูงและประหยัดพลังงาน
- สารทําความเย็นที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม รวมถึง R407C, R134A, R410A, R22 โดยไม่มีอันตรายต่อชั้นโอโซน
- องค์ประกอบไฟฟ้า หรือ Schneider รับประกันการทํางานที่มั่นคงและมีความน่าเชื่อถือ
- ปั๊มแบรนด์ที่รู้จักกันดีที่มีระยะทํางานที่กว้างขวาง มีเสียงต่ํา มีผลงานที่น่าเชื่อถือ และทํางานที่ไม่หลุด
- ถังสแตนเลส SUS304 คุณภาพสูงและระบบท่อที่แข็งแรงเพื่อความบริสุทธิ์ของน้ําและการบํารุงรักษาง่าย
- ความจุในการทําความเย็นตั้งแต่ 2kw ถึง 2500kw ด้วยรุ่นต่างๆ เพื่อตอบสนองความต้องการการผลิตอุตสาหกรรม
- ภายนอกแบบยุโรป พร้อมเคลือบสเปรย์ไฟฟ้าสแตตติก โครงสร้างเรียบง่ายและมีลักษณะสวยงาม
- พัดลมกระแสแกนประสิทธิภาพสูง และเครื่องแลกเปลี่ยนความร้อนกระเป๋าและท่อ
- การเย็นหมักในอุตสาหกรรมพลาสติก
- การควบคุมอุณหภูมิสระน้ําเย็นด้วยการเคลือบไฟฟ้า
- การใช้งานระบายความเย็นต่าง ๆ ในอุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์
- การเย็นของสารกรด, แอลคาลี และเกลือในอุตสาหกรรมเคมี
- การเย็นและการควบคุมอุณหภูมิคงที่ในอุตสาหกรรมเก็บของสด
- ส่ง: 30 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อ
- การรับประกัน: 12 เดือน
- การชําระเงิน: T/T 30% ล่วงหน้า T/T 70% ก่อนการจัดส่ง
- การบรรจุ: กระเป๋าไม้สแตนดาร์ทสําหรับการส่งออก
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V / 50Hz / 3Phase / ตามความต้องการ |
| อะไหล่ไฟฟ้า | ซีเมนส์ |
| ระยะอุณหภูมิ | 3°C - 50°C |
| ความจุในการทําเย็น | 55 KW / 47300 Kcal/h |
| ประเภทของเครื่องบด | ประเภทม้วนแบบปิด |
| พลังงานเครื่องบด | 10*2 HP |
| สัญลักษณ์เครื่องบด | อเมริกัน โคปแลนด์ |
| จํานวนเครื่องบด | 2 |
| ประเภทของเครื่องประปา | ท่อทองแดงที่ประสิทธิภาพดีที่มีปีกอลูมิเนียม + พัดลมหมุนภายนอกที่มีเสียงเสียงต่ํา |
| ปริมาณอากาศ | 25000 m3/h |
| ประเภทของเครื่องระเหย | เครื่องระเหยกระเป๋าและท่อ |
| น้ําเย็น | 9.52 m3/h |
| กว้างของท่อเข้า/ออก | 2 " |
| ประเภทของสารเย็น | R407C |
| ระบบควบคุม | ภายนอกของวาล์วขยายความสมดุล |
| พลังการปั๊มน้ํา | 3KW |
| กระแสปั๊มน้ํา | 315 ลิตร/นาที |
| การยกปั๊มน้ํา | 20 เมตร |
| ขนาด (L x W x H) | 2240mm x 1110mm x 1700mm |
| น้ําหนัก | 880 กิโลกรัม |





จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
เครื่องทําความเย็นด้วยอากาศ R4047C / R22 เครื่องทําความเย็นแบบเย็นด้วยอากาศ มีการใช้งานในอุตสาหกรรมที่กว้างขวางอุปกรณ์ไฟฟ้าที่ทําความเย็นเพื่อรักษาอุณหภูมิการทํางานปกติและอุตสาหกรรมอื่น ๆ ที่ต้องการวิธีแก้ไขความเย็น เครื่องทําความเย็นเหล่านี้เป็นอุปกรณ์เสริมที่ดีสําหรับเส้นขีดออก โดยให้น้ําเย็น 20...
75-250 มม PVC ท่อไฟฟ้าท่อน้ําเครื่องทํา
75-250mm PVC Pipe Electrical Conduit Water Supply Making Machine This complete PVC pipe production line manufactures high-quality PVC/UPVC pipes ranging from 16mm to 800mm in diameter. The system is engineered for producing electrical conduit pipes, water supply pipes, and construction plumbing pipes with various diameters and wall thickness specifications. Applications The manufactured UPVC pipes serve multiple applications including electrical conduit systems, water supply
เครื่องทําท่อ HDPE ขนาด 50-250MM สกรูเดียว
50-250MM HDPE Pipe Making Machine Extrusion Production Line Product Overview The HDPE pipes with large diameter are typically applied for fuel gas and water supply systems. These pipes feature excellent characteristics including heat resistance, aging resistance, high mechanical strength, environmental stress crack resistance, and good creep resistance. They serve as preferred conduits for ductwork systems and water supply networks between cities and suburbs. PE Pipe
ท่อระบายน้ำแบบท่อแก๊ส PE ท่อระบายความร้อนเดี่ยว 4 - 9 เมตร / นาทีความจุ
PE Pipe Extrusion Line HDPE gas water pipe machine, PE gas pipe extrusion line Specially-designed spiral moulds for PE pipes, with inside oil controlling temperature system. plastic machine Extruder adopts big L/D and multi mixing structure, which is more suitable for the PE low temperature extrusion production. PE PIPE PROCUTION LINE MAIN COMPONENTS: No Equipment Quantity 1 Vacuum loader and hopper dryer 1set 2 Single screw extruder 1set 3 Die-head 1set 4 color line
เครื่องตกแต่ง PVC Foam Board Extrusion Line ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง Double Screw 45/90 มม
PVC free foam sheet production line/foam board extrusion line / PVC foam decoration sheet production line Products characteristics 1) Water proof, anti-flaming, damp proof, rot proof, mothproof, light weight, keep temperature, sound and heat insulation and shock proof etc. 2) Color-way is not changed long time and not easy to aging under radiation resistance 3) This product can be manufactured by general wood processing tools; It can be drilled, sawed, nailed and dig.It is
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด