เกลียวเดี่ยว PE HDPE เครื่องอัดรีดท่อพลาสติกสำหรับทำท่อน้ำท่อ
รายละเอียดสินค้า
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: | 16~800มม | ความจุ: | 120~800กก./ชม |
|---|---|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน | ติดตั้งไฟ: | 37~600กิโลวัตต์ |
| เครื่องอัดรีด: | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว | ||
| เน้น |
เครื่องขยายท่อ,เครื่องถุงเท้าพีวีซี |
||
รายละเอียดสินค้า
เครื่องอัดรีดท่อพลาสติก PE HDPE แบบสกรูเดี่ยวสำหรับการทำท่อส่งน้ำ
ท่อน้ำ PE HDPE ทำเครื่อง / สายการผลิตเครื่องอัดรีด
รายละเอียด:
| สภาพ: | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อจ่ายพลังงาน |
| พลังงาน(W): | 37KW |
| การรับรอง: | CE ISO9001 |
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: | 16~800mm |
| วัตถุดิบ: | เม็ด PE |
| ผลิตพื้นที่: | จีน |
| พิมพ์: | สายการผลิตท่อ, สายการผลิตการอัดรีดท่อ PE |
| กำลังการผลิต: | 90% |
| หมายเลขรุ่น: | GFE-PE |
| ขนาด (L * W * H): | 25 * 4 * 4M |
| การรับประกัน: | 13 เดือน |
| เครื่องอัดรีด: | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| เวลาจัดส่ง: | 30 วัน |
| ใบรับรอง: | ISO9001, CE, SGS |
| วัสดุท่อ: | วิชาพลศึกษา |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่) |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3เฟส 380V 50HZ |
| น้ำหนัก: | 6T |
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| ความสูงตรงกลาง: | 1000mm |
| ความจุ: | 120~800กก./ชม |
| คอนแทคเตอร์ยี่ห้อ: | ซีเมนส์ |
ขั้นตอนการทำงาน:
มิกเซอร์→การป้อนสูญญากาศ→วัสดุแห้ง→เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว→เครื่องอัดรีดเส้นเครื่องหมาย (ร่วมการอัดขึ้นรูป) →การฉีดพ่นด้วยถังทำความเย็นแบบสอบเทียบสุญญากาศ→การฉีดพ่นถังทำความเย็น→เครื่องพิมพ์ริบบิ้นสี→ลาก -ปิดเครื่อง →เครื่องตัด → Stacker
พารามิเตอร์ทางเทคนิคหลักของสายการผลิตท่อ HDPE / สายการอัดรีดท่อ PE:
| รายการ: | SJGF75 | SJGF160 | SJGF250 | SJGF450 | SJGF630 | SJGF800 | SJGF1000 |
|
เส้นผ่านศูนย์กลาง (มม.): |
20-75 | 63-160 | 75-250 | 160-450 | 315-450 | 400-800 | 500-1000 |
| เครื่องหลัก: |
SJ25/25 SJ65/33 |
SJ25/25 SJ65/33 |
SJ25/25 SJ75/33 |
SJ25/25 SJ90/33 |
SJ25/25 SJ120/33 |
SJ150/33 | SJ150/33 |
|
แม็กซ์ความจุ (กก./ชม.) |
120-150 | 120-300 | 280-400 | 500-700 | 700-900 | 900-1200 | 900-1200 |
|
พลังทั้งหมด (กิโลวัตต์): |
110 | 130 | 260 | 400 | 500 | 600 | 600 |
หากคุณต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับเครื่องทำท่อ HDPE / เครื่องทำท่อ HDPE โปรดแจ้งให้เราทราบ!
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: |
บรรจุภัณฑ์สำหรับสายการผลิตการอัดรีดท่อ PE ร่างกายปกคลุมด้วยฟิล์มหด PE ด้านล่างด้วยพาเลทไม้ กล่องไม้สำหรับทำแม่พิมพ์ |
| รายละเอียดการจัดส่ง: | 30 วันสำหรับสายการผลิตการอัดรีดท่อ PE |
บริการของเรา:
หลังจากที่เครื่องเสร็จก่อนส่งมอบเราจะสังเกตเห็น cutomer เพื่อตรวจสอบรุ่นทดลอง เครื่องมาถึงโรงงานของลูกค้า ถ้าจำเป็น เราจะส่งวิศวกรไปติดตั้งเครื่อง ตรวจแก้จุดบกพร่อง เครื่องจักรและฝึกอบรมคนงาน
เวลารับประกัน: หนึ่งปี.
มาร่วมกับเราทุกอย่างจะทำให้คุณพอใจ ไม่เชื่อ ให้เราทดสอบเลย!O(∩_∩)โอ รอค่ะสำหรับคุณ!
การใช้ท่อ PE:
1.ระบบโครงข่ายท่อประปาประปาเมือง
ท่อ PE เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดใหญ่ สุขภาพ ปลอดสารพิษ ไม่เปรอะเปื้อน เหมาะสำหรับท่อประปาหลักในเมืองและ ท่อฝัง ความปลอดภัย สุขอนามัย ก่อสร้างสะดวก
2. ท่อส่งน้ำเกษตร
ท่อพีอีด้านในเงา ไหลดี โครงสร้างทางข้าม ทนต่อแรงกระแทกได้ดี เป็นเครื่องมือที่เหมาะสำหรับ การชลประทานทางการเกษตร
3.ท่อวัสดุอุตสาหกรรม
อุตสาหกรรมเคมี, เส้นใยเคมี, อาหาร, ป่าไม้, ร้านขายยา, อุตสาหกรรมเบาและการผลิตกระดาษ, โลหะและ ท่อลำเลียงวัตถุดิบอุตสาหกรรมอื่นๆ
4.เครือข่ายน้ำประปาจัดสวน
การจัดสวนต้องใช้ท่อน้ำจำนวนมาก ความเหนียวของท่อ PE และต้นทุนต่ำ ทำให้เป็นทางเลือกที่ดีที่สุด
5.ท่อระบายน้ำทิ้ง
ท่อ PE มีความต้านทานการกัดกร่อนเฉพาะ สามารถใช้ในน้ำเสียอุตสาหกรรม ท่อปล่อยน้ำเสีย ต่ำ ต้นทุนและค่าบำรุงรักษา
แนะนำ บริษัท:
ZHANGJIAGANG LANGBO MACHINERY CO., LTD ตั้งอยู่ในเมืองจางเจียกัง ซึ่งใช้เวลาเดินทางโดยรถยนต์ 2 ชั่วโมง จากเซี่ยงไฮ้และ 40 นาทีจากสนามบิน WUXI
บริษัทของเราส่วนใหญ่จัดหาเครื่องจักรพลาสติกชนิดต่าง ๆ เช่นเครื่องซักผ้ารีไซเคิลพลาสติก เครื่องอัดเม็ดพลาสติก เครื่องอัดรีดท่อพลาสติก และอุปกรณ์เสริมที่เกี่ยวข้องขึ้นอยู่กับเพิ่มเติมประสบการณ์มากกว่า 20 ปีและความพยายามอย่างต่อเนื่องในด้านนี้ เราได้รับประสบการณ์มากมายและเป็นมืออาชีพ เทคโนโลยีในการแก้ปัญหาตั้งแต่การออกแบบทางเทคนิคไปจนถึงการผลิตการอัดรีด
สิ่งที่เราสัญญาได้คือการนำเสนอเครื่องจักรคุณภาพสูงให้กับลูกค้าในราคาที่แข่งขันได้พร้อมบริการหลังการขายที่ดีทุกเวลา
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
เครื่องอัดรีดท่อพลาสติก PE HDPE แบบสกรูเดี่ยวสำหรับการทำท่อส่งน้ำ ท่อน้ำ PE HDPE ทำเครื่อง / สายการผลิตเครื่องอัดรีด รายละเอียด: สภาพ: ใหม่ แอปพลิเคชัน: ท่อจ่ายพลังงาน พลังงาน(W): 37KW การรับรอง: CE ISO9001 เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ: 16~800mm วัตถุดิบ: เม็ด PE ผลิตพื้นที่: จีน พิมพ์: สายการผลิตท่อ, สายการ...
75-250 มม PVC ท่อไฟฟ้าท่อน้ําเครื่องทํา
75-250mm PVC Pipe Electrical Conduit Water Supply Making Machine This complete PVC pipe production line manufactures high-quality PVC/UPVC pipes ranging from 16mm to 800mm in diameter. The system is engineered for producing electrical conduit pipes, water supply pipes, and construction plumbing pipes with various diameters and wall thickness specifications. Applications The manufactured UPVC pipes serve multiple applications including electrical conduit systems, water supply
เครื่องทําท่อ HDPE ขนาด 50-250MM สกรูเดียว
50-250MM HDPE Pipe Making Machine Extrusion Production Line Product Overview The HDPE pipes with large diameter are typically applied for fuel gas and water supply systems. These pipes feature excellent characteristics including heat resistance, aging resistance, high mechanical strength, environmental stress crack resistance, and good creep resistance. They serve as preferred conduits for ductwork systems and water supply networks between cities and suburbs. PE Pipe
ท่อระบายน้ำแบบท่อแก๊ส PE ท่อระบายความร้อนเดี่ยว 4 - 9 เมตร / นาทีความจุ
PE Pipe Extrusion Line HDPE gas water pipe machine, PE gas pipe extrusion line Specially-designed spiral moulds for PE pipes, with inside oil controlling temperature system. plastic machine Extruder adopts big L/D and multi mixing structure, which is more suitable for the PE low temperature extrusion production. PE PIPE PROCUTION LINE MAIN COMPONENTS: No Equipment Quantity 1 Vacuum loader and hopper dryer 1set 2 Single screw extruder 1set 3 Die-head 1set 4 color line
เครื่องตกแต่ง PVC Foam Board Extrusion Line ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง Double Screw 45/90 มม
PVC free foam sheet production line/foam board extrusion line / PVC foam decoration sheet production line Products characteristics 1) Water proof, anti-flaming, damp proof, rot proof, mothproof, light weight, keep temperature, sound and heat insulation and shock proof etc. 2) Color-way is not changed long time and not easy to aging under radiation resistance 3) This product can be manufactured by general wood processing tools; It can be drilled, sawed, nailed and dig.It is
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด