| ช่วงความจุ | 500กก./ชม |
|---|---|
| ยกเลิกการโหลด | นิวเมติก |
| ระดับอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| ความจุ | 500 กก |
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| ปริมาณของเรือ | 800L/3000L |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ป้องกันการโอเวอร์โหลด, หยุดฉุกเฉิน |
| การใช้งาน | วัสดุผสม |
| ปริมาณรวม | 200L 500L 800L 100L |
| เวลาผสม | 5-15 นาที |
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
|---|---|
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
| พลังประกาศ | 83/110/22kW |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | SRL-Z |
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
|---|---|
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| พลังประกาศ | 83/110/22kW |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | SRL-Z |
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
|---|---|
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| พลังประกาศ | 83/110/22kW |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | SRL-Z |
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
|---|---|
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| พลังประกาศ | 83/110/22kW |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | SRL-Z |
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
|---|---|
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| พลังประกาศ | 83/110/22kW |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | SRL-Z |
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
|---|---|
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| พลังประกาศ | 83/110/22kW |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | SRL-Z |
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
|---|---|
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | เครื่องผสมความร้อน SHR-PVC |
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
|---|---|
| มิกเซอร์ | การผสมผสานแนวตั้ง/แนวนอน |
| พลังประกาศ | 83/110/22kW |
| การให้อาหาร | เป็นระแวง |
| หมายเลขรุ่น | SRL-Z |