| กำลังของเครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 55kW |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 16-160 มม |
| ใบสมัคร | ท่อ PPRC |
| ผลผลิตสูงสุด | 150KG / H |
| ความเร็วการอัดขึ้นรูป | 2-15 นาที/นาที |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือแบบกำหนดเอง |
| การใช้งาน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรบริการในต่างประเทศ |
| ใบสมัคร | ท่อ |
| การออกแบบสกรู | โสดสกรู |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือแบบกำหนดเอง |
| การใช้งาน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือแบบกำหนดเอง |
| การใช้งาน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63mm; 20-63 มม.; 3 layer 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h กลาง GF |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีดสองตัว |
| ความเร็วในการผลิต | 12m/min; 12m / นาที; 20m/min; 20m / นาที; 28m/min 28 นาที/นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63mm; 20-63 มม.; 3 layer 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h กลาง GF |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีดสองตัว |
| ความเร็วในการผลิต | 12m/min; 12m / นาที; 20m/min; 20m / นาที; 28m/min 28 นาที/นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | พี.พี.อาร์ |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการวิศวกรในต่างประเทศ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แปรรูปพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรบริการในต่างประเทศ |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 355-800MM |
| COLOUR | WHITE OR CUSTOMIZED |
| APPLICATION | WATER SUPPLY CONDUIT |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |