| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500กก./ชม |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110กิโลวัตต์ |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |