| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500กก./ชม |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| กำลังทั้งหมด | 110กิโลวัตต์ |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| ปริมาณเรือ | 1000L |
|---|---|
| ประเภทการผสม | ยู ไทป์ |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 15kw |
| ปลดประจำการ | นิวเมติกอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | AOTOMATIC |