| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| ปริมาณเรือ | 1000L |
|---|---|
| COOLER MIXER TYPE | แนวนอน |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 11KW |
| ปลดประจำการ | PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |
| การออกแบบสกรู | เดียว |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ใบสมัคร | ท่อ |
| พลาสติกที่ประมวลผล | PE HDPE |
| อำนาจ | 100KW |
| ชื่อผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |