| การออกแบบสกรู | เดียว |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ใบสมัคร | ท่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พลาสติกที่ประมวลผล | วิชาพลศึกษา |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | พี.พี.อาร์ |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการวิศวกรในต่างประเทศ |
| กว้างของท่อ | 16-160มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V 50Hz 3phase (ปรับแต่ง) ความต้องการของลูกค้า |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การติดต |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| กว้างของท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | กำหนดเอง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |