| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | อนุภาคขนาดเล็ก |
| พลังงานของมอเตอร์ | 37KW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SJSZ |
| ความเร็วสายการผลิต | 1-5m / นาที |
| วัตถุดิบ | WPC |
| การออกแบบสกรู | ดับเบิลสกรู |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซีพีอีพีพี |
| หมายเลขรุ่น | SJSZ |
| การใช้งานสำหรับ | ท่อพีวีซี โปรไฟล์ แผ่น ฯลฯ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |