| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63mm; 20-63 มม.; 3 layer 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h กลาง GF |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีดสองตัว |
| ความเร็วในการผลิต | 12m/min; 12m / นาที; 20m/min; 20m / นาที; 28m/min 28 นาที/นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63mm; 20-63 มม.; 3 layer 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h กลาง GF |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีดสองตัว |
| ความเร็วในการผลิต | 12m/min; 12m / นาที; 20m/min; 20m / นาที; 28m/min 28 นาที/นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | PPR |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรบริการในต่างประเทศ |
| วัตถุดิบ | PP PE PPR |
|---|---|
| การออกแบบสกรู | โสดสกรู |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อ PPRC |
| อินเวอร์เตอร์ | แบรนด์ ABB |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355kW |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355kW |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |