| กำลังของเครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 55kW |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 16-110 มม |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อ PPRC |
| เครื่องหมายบรรทัด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 22KW-160KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 3 เฟส 380V 50Hz |
| อินเวอร์เตอร์ | เอบีบี |
| ควบคุม | บมจ |
| ชื่อ | สายการอัดรีดท่อ PE |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำท่อ |
| กระบวนการพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลาง | 16-1000mm |
| ชื่อ | สายการอัดรีดท่อ PE |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำท่อ |
| กระบวนการพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี พีอี พีพีอาร์ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การออกแบบสกรู | สกรูเดี่ยว |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | พี.พี.อาร์ |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการวิศวกรในต่างประเทศ |
| ชื่อผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63 มม.; 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | พี.พี.อาร์ |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการวิศวกรในต่างประเทศ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู | โสดสกรู |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อ PPRC |
| nverter | แบรนด์ ABB |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | พี.พี.อาร์ |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการวิศวกรในต่างประเทศ |