| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 110-400 มม. |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| ประเภทของ EXTRUDER | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
|---|---|
| อำนาจ | 55kW |
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 20-110mm |
| สีท่อ | ขาวเทา |
| การทำงาน | Auomatic |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อคู่ |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | POM, PC, PMMA |
| สกรู | 65 มม. |
| แอลดี | 33:1 |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |