| ชื่อ | สายการอัดรีดท่อ PE |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำท่อ |
| กระบวนการพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| อุณหภูมิ contrller | ออมตรอน |
| อินเวอร์เตอร์ | เอบีบี |
| Condition | New |
|---|---|
| Automatic | Full Automatic |
| Plastic Processed | PPR |
| Main Electrical | Siemens and Schneider |
| After sales Service | Engineer Overseas Service |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| สี | ตามความต้องการของลูกค้า |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355kW |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| ชื่อ | สายการอัดรีดท่อ PE |
|---|---|
| ใบสมัคร | การทำท่อ |
| กระบวนการพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| การประกัน | 12 เดือน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 220V |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ทางออก | เต้าเสียบเดียว |
| ช่วงท่อ | ท่อ PE 800-1200 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ทางออก | เต้าเสียบเดี่ยว |
| ระยะท่อ | ท่อพีอี 16-110มม |