| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | PPR |
| ยี่ห้อมอเตอร์ | ซีเมนส์ดั้งเดิม |
| อินเวอร์เตอร์ | เอบีบี |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| extruder | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แอปพลิเคชัน | กระดาน |
| พลาสติกแปรรูป | พีวีซี |
| พลัง | 240kW |