| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซีพีอีพีพี |
| หมายเลขรุ่น | SJSZ |
| การใช้งานสำหรับ | ท่อพีวีซี โปรไฟล์ แผ่น ฯลฯ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | กำหนดเอง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |