| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| กระบวนการผลิตพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |