| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 220V |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ทางออก | เต้าเสียบเดียว |
| ช่วงท่อ | ท่อ PE 800-1200 มม |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ปริมาณเรือ | 800L |
|---|---|
| ประเภทเครื่องผสมฮีทเตอร์ | แนวตั้ง |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 83/110KW |
| ปลดประจำการ | AUTO PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | อนุภาคขนาดเล็ก |
| กำลังมอเตอร์ | 37กิโลวัตต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| กว้างของท่อ | 75-315 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | อนุภาคขนาดเล็ก |
| กำลังมอเตอร์ | 37กิโลวัตต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | อนุภาคขนาดเล็ก |
| กำลังมอเตอร์ | 37กิโลวัตต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 100-500กก./ชม |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | อนุภาคขนาดเล็ก |
| กำลังมอเตอร์ | 37กิโลวัตต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |