| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180มม |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 22กิโลวัตต์ |
| วัตถุดิบ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| กรอบกว้าง | กว้าง 300 มม |
|---|---|
| ความหนาของราม | 100มม |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและสารเติมแต่ง |
| อินเวอร์เตอร์ | เอบีบี |
| มอเตอร์หลัก มอเตอร์ SIEMENS BEIDE | มอเตอร์บีเดด |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูกรวยคู่ |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180 มม. |
| กำลังมอเตอร์ | 22KW |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| การขนถ่าย | สองแทร็กอิสระ |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 300mm |
| กำลังมอเตอร์ | 55kW |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและสารเสริม |
| ควบคุม | หน้าจอสัมผัส PLC |
| ประเภทของ EXTRUDER | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 22-110 กิโลวัตต์ |
| วัตถุดิบ | พีวีซี |
| ขนาดไฟล์ | 1220mm |
| วัสดุสกรู | 38CrMoAlA |
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1240MM |
| กำลังมอเตอร์ | 55KW |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและสารเติมแต่ง |
| การขนถ่าย | สองแทร็กอิสระ |
| แบรนด์อินเวอร์เตอร์ | ABB หรือ Danfoss |
|---|---|
| วัตถุดิบ | พีวีซี |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| ไฟฟ้า | ซีเมนส์ , ออมรอน , ชไนเดอร์ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ทรงกรวย |
| ปริมาณเรือ | 800L/2500H |
|---|---|
| ประเภทเครื่องผสม | แนวตั้ง/แนวนอน |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 83/72/110KW |
| ปลดประจำการ | AUTO PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |