| ยี่ห้ออินเวอร์เตอร์ | ABB หรือ Danfoss |
|---|---|
| วัสดุแท้ | PVC |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| ไฟฟ้า | ซีเมนส์, ออมรอน, ชไนเดอร์ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ทรงกรวย |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป | พีวีซี |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
| ความกว้างของสินค้า | 1220มม |
| กำลัง(ญ) | 75kW |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | สกรูคู่ |
|---|---|
| พลังงาน(W) | 70kw |
| ความกว้างของโปรไฟล์ | 50-500mm |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| กระบวนการผลิตพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 180 มม |
| กำลังมอเตอร์ | 22KW |
| วัตถุดิบ | พีวีซี |
| ควบคุม | หน้าจอสัมผัส PLC |
| ส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ปรับแต่ง |
| พลาสติกแปรรูป | สไตรีน |
| แอปพลิเคชัน | ประวัติโดยย่อ |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| ปริมาณเรือ | 500L/1000L |
|---|---|
| ประเภทมิกเซอร์ | แนวตั้ง / แนวนอน |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 55/72/15KW |
| การปลดปล่อย | AUTO PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |
| ชื่อ | สายการรีไซเคิล PET |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | โดยอัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามความต้องการของคุณ |
| น้ำหนัก | 8 ตัน |
| วัสดุ | PVC, PE, PP, PET, PS เป็นต้น |