| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | ท่อระบายน้ำ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู | โสดสกรู |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ 3 เฟส (กำหนดเอง) ความต้องการของลูกค้า |
| เกรดอัตโนมัติ | เต็มอัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | ดำหรือขาว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 16-630mm |
| ความเร็วในการผลิต | 1-8m / นาที |
| กำลังการผลิต | 120-800kg / ชม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| กำลังของเครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 37kw |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 16-32 มม |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อ PEX |
| เครื่องหมายบรรทัด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ทางออก | เต้าเสียบเดียว |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| อินเวอร์เตอร์ | ABB |
| การออกแบบสกรู | โสดสกรู |
| กำลังของเครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 55kW |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 16-110 มม |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อ PPRC |
| เครื่องหมายบรรทัด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| อัตราส่วน LD | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |