| กำลังของเครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 400KW |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 710-1200 มม |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อน้ำ |
| ถังสุญญากาศ | การสอบเทียบและกระบวนการทำความเย็น |
| วัตถุดิบ | เม็ด pe และเกล็ด pe รีไซเคิล |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สุดท้าย | ท่อแก๊ส pe ผนังทึบ |
| ความจุ | 500-600 กก./ชม |
| สี | กำหนดเอง |
| ผนังท่อ | ผนังทึบ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| อัตราส่วน LD | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| อัตราส่วน LD | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัตถุดิบ | เม็ด PE และมาสเตอร์แบทช์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20mm-110mm |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 250กก./ชม.-300กก./ชม |
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ Beide |
| ประเภทสกรู | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มและกล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | โพลิเอทิลีน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 60 มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 38:1 |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| พิมพ์ | สายการผลิตพลาสติก, สายการผลิตพลาสติก |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ใบสมัคร | ท่อ |
| แปรรูปพลาสติก | PP / PE |
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 50-200mm |