| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือแบบกำหนดเอง |
| การใช้งาน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือแบบกำหนดเอง |
| การใช้งาน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| ชื่อผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือแบบกำหนดเอง |
| การใช้งาน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังของเครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 160kW |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 110-315MM |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | น้ำร้อนและท่อความร้อน |
| เครื่องหมายบรรทัด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| กำลังของเครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 90kW |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางท่อ | 50-160mm |
| สี | ดำ, ส้ม |
| ใบสมัคร | ท่อหลายชั้น |
| เครื่องหมายบรรทัด | HAUL-0FFS และเครื่องตัด |
| กำลังอัดรีด (กิโลวัตต์) | 355กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กว้างของท่อ | 355-800มม. |
| สี | สีขาวหรือแบบกำหนดเอง |
| การใช้งาน | สายประปา |
| มาร์ค ไลน์ | หนึ่งบรรทัดหรือกำหนดเอง |
| Extruder power (kw) | 355KW |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 355-800MM |
| COLOUR | WHITE OR CUSTOMIZED |
| APPLICATION | WATER SUPPLY CONDUIT |
| MARK LINE | ONE LINE OR CUSTOMIZED |