| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กว้างของท่อ | 16-160มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V 50Hz 3phase (ปรับแต่ง) ความต้องการของลูกค้า |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การติดต |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| ชื่อผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-110มม. 3ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h GF กลาง |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีด 2 เครื่อง |
| ความเร็วในการผลิต | 12m / นาที; 20m / นาที; 28 ม./นาที |
| กว้างของท่อ | 16-160มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V 50Hz 3phase (ปรับแต่ง) ความต้องการของลูกค้า |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การติดต |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-63มม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อน้ำ |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | SJSZ51/105 |
| กำลังมอเตอร์ | 22Kw |
| ความจุ | 150กก./ชม |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบสกรู | สกรูเดี่ยว |
| สี | สีดำ, สีส้ม |
| แอปพลิเคชัน | ท่อพีพีอาร์ซี |
| แอปพลิเคชัน | ท่อจ่ายน้ำเย็นและน้ำร้อน |
| ชื่อการผลิต | เครื่องผลิตท่อ PPR Glassfiber PPR |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 20-63mm; 20-63 มม.; 3 layer 3 ชั้น |
| ความจุเครื่องอัดรีด | 350kgs/h สำหรับภายในและภายนอก +180kgs/h กลาง GF |
| หัวตาย | การอัดรีดร่วม 3 ชั้นพร้อมเครื่องอัดรีดสองตัว |
| ความเร็วในการผลิต | 12m/min; 12m / นาที; 20m/min; 20m / นาที; 28m/min 28 นาที/นาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65มม |
| อัตราส่วนแอลดี | 33:1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |