| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 20-400 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| PIPE DIAMETER | 110-400mm |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 75KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | DOUBLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-32mm |
|---|---|
| การใช้งาน | ท่อร้อยสายไฟฟ้าหรือท่อน้ำ |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | SJSZ80/156 หรือ SJSZ63/132 |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 55KW หรือ 37KW |
| ความจุ | 250 กิโลกรัม/ชั่วโมง หรือ 350 กิโลกรัม/ชั่วโมง |
| กว้างของท่อ | 75-315 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 75-315 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |