| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| PIPE DIAMETER | 75-250 |
|---|---|
| EXTRUDER'S POWER | 55KW |
| COLOUR | CUSTOMIZED |
| PIPE UMBERS | SINGLE PIPE |
| RAW MATERIAL | PVC POWDER & ADDITIVES |
| เกียร์บอส | กล่องเกียร์แบบรวม |
|---|---|
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ ผลิตในประเทศจีน |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้า | ซีเมนส์หรือ Schnider |
| เอาท์พุต | 800kg/h |
| กล่องเกียร์ | แบบบูรณาการในแนวตั้ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20-25มม |
|---|---|
| เครื่องอัดรีด | 65/132 |
| ลากออก | CATERPILLAR HAUL-OFF สองตัว |
| แอปพลิเคชัน | ท่อร้อยสายไฟฟ้า |
| วิธีการบรรจุ | กล่องไม้และแพ็คเกจฟิล์ม |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |