| กว้างของท่อ | 50-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 90 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์ม |
|---|---|
| แนวคิดสกรู | สกรูคู่ทรงกรวย |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 51/105 |
| ความเร็วสูงสุด | 40 |
| ความสูงตรงกลาง | 1050 |
| กว้างของท่อ | 16-160มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V 50Hz 3phase (ปรับแต่ง) ความต้องการของลูกค้า |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การติดต |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| กว้างของท่อ | 75-315 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 75 กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดี่ยว |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |