| ผลลัพธ์ | 10 ถึง 30 กก./ชม |
|---|---|
| กลุ่มผลิตภัณฑ์ | เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู 45 และ 51 มม |
| แบบอย่าง | SJSZ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ปริมาณเรือ | 800L |
|---|---|
| ประเภทเครื่องผสมฮีทเตอร์ | แนวตั้ง |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 83/110KW |
| ปลดประจำการ | AUTO PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |
| ผลิตภัณฑ์สุดท้าย | PVC โปรดักชั่น |
|---|---|
| การใช้งาน | ท่อน้ำ |
| รุ่น | เครื่องอัดรีดสกรูคู่แบบสกรู SJZ-65/132 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
| ปริมาณเรือ | 1000L |
|---|---|
| COOLER MIXER TYPE | แนวนอน |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 11KW |
| ปลดประจำการ | PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |
| เพาเวอร์ (W) | 55-280KW |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | SIMENS |
| รุ่น | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การออกแบบสกรู | เดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| ปริมาณเรือ | 1000L |
|---|---|
| ประเภทการผสม | ยู ไทป์ |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 15kw |
| ปลดประจำการ | นิวเมติกอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | AOTOMATIC |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลังไม้และพาเลท |
|---|---|
| วัสดุกระบวนการ | มาสเตอร์ |
| ออกแบบ | ขึ้นอยู่กับลูกค้า |
| แบบ | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| มิติ | 8000 * 1500 * 2500mm |