| เครื่องอัดรีดรุ่น | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1240MM |
| กำลังมอเตอร์ | 55KW |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| การออกแบบสกรู | เดียว |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ใบสมัคร | ท่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พลาสติกที่ประมวลผล | วิชาพลศึกษา |
| extruder | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| ชิ้นส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| ปริมาณเรือ | 500L/1000L |
|---|---|
| COOLER MIXER TYPE | แนวนอน |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 55/75KW /30KW |
| ปลดประจำการ | PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | AOTOMATIC |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แอปพลิเคชัน | กระดาน |
| พลาสติกแปรรูป | พีวีซี |
| พลัง | 240kW |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |
| วัตถุดิบ | PP/PE ก้อนละลาย |
|---|---|
| ความจุ | 500kg/h |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลังงานทั้งหมด | 110kW |
| บดขยี้ทาง | SHREDDER เพลาเดียว |