| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 90-315 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 75kW |
| สี | ปรับแต่ง |
| หมายเลขท่อ | ท่อเดียว |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| ชิ้นส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ที่กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| ใบสมัคร | ข้อมูลส่วนตัว |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| กระบวนการผลิตพลาสติก | วิชาพลศึกษา |
| กว้างของท่อ | 75-250 |
|---|---|
| พลังของ EXTRUDER | 55KW |
| สี | ปรับแต่ง |
| ปลอกหุ้มท่อ | ท่อคู่ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ปริมาณเรือ | 300L / 600L |
|---|---|
| ประเภทเครื่องผสม | แนวตั้ง |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 45/55/11KW |
| ปลดประจำการ | นิวเมติก |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SJSZ |
| ความเร็วสายการผลิต | 1-5m / นาที |
| วัตถุดิบ | WPC |
| การออกแบบสกรู | ดับเบิลสกรู |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 16-630 |
|---|---|
| พลังของเครื่องอัดรีด | 55กิโลวัตต์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ท่อ umbers | ท่อสอง |
| วัตถุดิบ | ผง PVC และสารเติมแต่ง |
| ปริมาณเรือ | 800L/3000L |
|---|---|
| ประเภทเครื่องผสม | แนวตั้ง |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 83/110/30KW |
| ปลดประจำการ | AUTO PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |
| ปริมาณเรือ | 500L/1000L |
|---|---|
| ประเภทมิกเซอร์ | แนวตั้ง / แนวนอน |
| โนเตอร์ พาวเวอร์ | 55/72/15KW |
| การปลดปล่อย | AUTO PNEUMATIC |
| อุณหภูมิ | ระบบควบคุมอัตโนมัติ |