| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | ผง |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พลาสติกแปรรูป | พี.พี.อาร์ |
| ไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์และชไนเดอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการวิศวกรในต่างประเทศ |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | อนุภาคขนาดเล็ก |
| พลังงานของมอเตอร์ | 37KW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความจุ | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| ขยะพลาสติก | ท่อเสียหรือโปรไฟล์ |
| ผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย | อนุภาคขนาดเล็ก |
| พลังงานมอเตอร์ | 37kW |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1240MM |
| กำลังมอเตอร์ | 55KW |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| การออกแบบสกรู | เดียว |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ใบสมัคร | ท่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พลาสติกที่ประมวลผล | วิชาพลศึกษา |