| รุ่นเครื่องอัดรีด | Extrudet สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | สูงสุด 2140 มม. |
| เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว | SJ 120/35 |
| วัตถุดิบ | เม็ด PP |
| คัตเตอร์ | เครื่องตัดเลื่อย |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ประวัติโดยย่อ |
| ชื่อ | สายการอัดรีดโปรไฟล์ PVC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| ชื่อ | สายการอัดรีดโปรไฟล์ PVC |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี พีพี พีอี |
| การออกแบบสกรู | สกรูกรวยคู่ |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | สกรูคู่ |
|---|---|
| พลังงาน(W) | 70kw |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| วัตถุดิบ | พีวีซี |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| ชื่อ | สายการอัดรีดโปรไฟล์ PVC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ทรงกรวย |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SJMS 65/132,80/156,92/188 |
| เพาเวอร์ (W) | 150KW |
| วัตถุดิบ | WPC |
| การออกแบบสกรู | ดับเบิลสกรู |
| สี | ไม่จำเป็น |
|---|---|
| 404 Not Found | อายุการใช้งานยาวนาน |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและผงไม้ |
| การออกแบบสกรู | ดับเบิลสกรู |
| ส่วนไฟฟ้าหลัก | ซีเมนส์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ประวัติโดยย่อ |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |