| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| มอเตอร์ขับเคลื่อน | 75kW |
| วัตถุดิบ | PP/PE และก้อนไม้และสารเสริม |
| ความจุขาออก | 400กก./ชม |
| วิธีการประมวลผล | ลายนูน |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเกลียวคู่ |
|---|---|
| วัตถุดิบ | WPC |
| กำลังมอเตอร์ | 22-55KW |
| ขนาดโปรไฟล์ | 1220MM |
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ | อมร |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SJSZ |
| ความเร็วสายการผลิต | 1-5m / นาที |
| วัตถุดิบ | WPC |
| การออกแบบสกรู | ดับเบิลสกรู |
| เครื่องอัดรีดรุ่น | สกรูคู่ |
|---|---|
| อำนาจ(W) | 55kw |
| แรงดันไฟฟ้า | 380v,3p,50hz |
| วัตถุดิบ | พีวีซี |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซีพีอีพีพี |
| หมายเลขรุ่น | SJSZ |
| การใช้งานสำหรับ | ท่อพีวีซี โปรไฟล์ แผ่น ฯลฯ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
| ยี่ห้ออินเวอร์เตอร์ | ABB หรือ Danfoss |
|---|---|
| วัสดุแท้ | PVC |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| ไฟฟ้า | ซีเมนส์, ออมรอน, ชไนเดอร์ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ทรงกรวย |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500KG-3000KG |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี |
| วัตถุดิบ | พีวีซีและสารเติมแต่ง |
| คอนแทคเตอร์ | ซิเมนส์ |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูคู่กรวย |
|---|---|
| มอเตอร์ขับเคลื่อน | 75kW |
| วัตถุดิบ | PP/PE และก้อนไม้และสารเสริม |
| ความจุขาออก | 400กก./ชม |
| วิธีการประมวลผล | ลายนูน |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | 55/110 เครื่องอัดรีดสกรูคู่ทรงกรวย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 1180มม |
| พลังงานของมอเตอร์ | 22กิโลวัตต์ |
| วัสดุแท้ | ผงพีวีซีและสารเติมแต่ง |
| ลากออก | สองแทร็กอิสระ |
| คัตเตอร์ | เครื่องตัดเลื่อย |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | 300มม |
| กำลังมอเตอร์ | 37กิโลวัตต์ |
| วัตถุดิบ | WPC |
| การขนถ่าย | หนอนผีเสื้อ |