| รุ่นเครื่องอัดรีด | Extrudet สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | สูงสุด 2140 มม. |
| เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว | SJ 120/35 |
| วัตถุดิบ | เม็ด PP |
| คัตเตอร์ | เครื่องตัดเลื่อย |
| รุ่นเครื่องอัดรีด | Extrudet สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | สูงสุด 2140 มม. |
| เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว | SJ 120/35 |
| วัตถุดิบ | เม็ด PP |
| คัตเตอร์ | เครื่องตัดเลื่อย |
| รุ่นเครื่องอัดรีด | Extrudet สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | สูงสุด 2140 มม. |
| เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว | SJ 120/35 |
| วัตถุดิบ | เม็ด PP |
| คัตเตอร์ | เครื่องตัดเลื่อย |
| รุ่นเครื่องอัดรีด | Extrudet สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | สูงสุด 2140 มม. |
| เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว | SJ 120/35 |
| วัตถุดิบ | เม็ด PP |
| คัตเตอร์ | เครื่องตัดเลื่อย |
| รุ่นเครื่องอัดรีด | Extrudet สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดของโปรไฟล์ | สูงสุด 2140 มม. |
| เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว | SJ 120/35 |
| วัตถุดิบ | เม็ด PP |
| คัตเตอร์ | เครื่องตัดเลื่อย |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อินเวอร์เตอร์ | ABB |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V, 50Hz, 3เฟส |
| พิมพ์ | เครื่องทำแผ่นโฟมพีวีซี |
| ชื่อ | สายการอัดรีดโปรไฟล์ PVC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ |
| ชื่อ | สายการอัดรีดโปรไฟล์ PVC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V 50HZ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ใบรับรอง | CE ISO9001 |
| แปรรูปพลาสติก | พีวีซี พีพี พีอี |
| สี | ไม่จำเป็น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SJZ |
| เครื่องยนต์ | ซีเมนส์ |
| วัตถุดิบ | WPC PVC |
| การออกแบบสกรู | ดับเบิลสกรู |
| ยี่ห้ออินเวอร์เตอร์ | ABB หรือ Danfoss |
|---|---|
| วัสดุแท้ | PVC |
| ประเภทสินค้า | wpc และโปรไฟล์พลาสติก |
| ไฟฟ้า | ซีเมนส์, ออมรอน, ชไนเดอร์ |
| การออกแบบสกรู | สกรูคู่ทรงกรวย |